เจ้าพนักงานธุรการ ขนส่งกรุงเทพ พื้นที่ ๔ อยากย้ายกลับบ้านที่พะเยาครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เจ้าพนักงานธุรการ ขนส่งกรุงเทพ พื้นที่ ๔ อยากย้ายกลับบ้านที่พะเยาครับ

ตั้งหัวข้อ  weerayuttapon_pak on Tue Mar 11, 2014 7:56 pm

เรียน พี่ๆ ข้าราชการและพนักงานสำนักงานขนส่งจังหวัดพะเยา ผมชื่อวีรยุทธพล ปาขัน ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน ตอนนี้อยู่สำนักงานขนส่งกรุงเทพมหานครพื้นที่ ๔ มีภูมิลำเนาอยู่อำเภอปงจังหวัดพะเยา อยากขอความกรุณา คำชี้แนะ ข้อแนะนำ เรื่องการขอย้ายกลับมาที่บ้านหรือใกล้ๆ บ้านก็ได้ครับ อยากกลับมาดูแล พ่อแม่ครับ ท่านแก่ตัวลงทุกวัน ผมกลัวว่าจะไม่มีบุญพอที่จะได้ดูแลท่าน ขอความกรุณาพี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

weerayuttapon_pak

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เจ้าพนักงานธุรการ ขนส่งกรุงเทพ พื้นที่ ๔ อยากย้ายกลับบ้านที่พะเยาครับ

ตั้งหัวข้อ  phayaodlt1 on Wed Mar 12, 2014 4:52 pm

ขอแนะนำ ให้ไปตรวจสอบการขอย้ายที่กองการเจ้าหน้าที่ว่าจังหวัดพะเยามีใครขอย้ายบ้าง เพื่อจะได้ขอย้ายเข้ามาแทน เนื่องจาก เจ้าหน้าที่เป็นคนต่างจังหวัดหลายคน

phayaodlt1

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics