กระดาน ถาม-ตอบ สำนักงานขนส่งจังหวัดพะเยา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

จะเปลี่ยนเลขทะเบียนเดิมเป็นเลขทะเบียนรถที่แจ้งเลิกใช้หรือว่างอยู่ได้หรือไม่ครับ

2 posters

Go down

จะเปลี่ยนเลขทะเบียนเดิมเป็นเลขทะเบียนรถที่แจ้งเลิกใช้หรือว่างอยู่ได้หรือไม่ครับ Empty จะเปลี่ยนเลขทะเบียนเดิมเป็นเลขทะเบียนรถที่แจ้งเลิกใช้หรือว่างอยู่ได้หรือไม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  pk14 Sun May 26, 2013 11:14 am

ขอสอบถามว่าเลขทะเบียนเดิมเป็น กง-91xx พะเยา แต่อยากเปลี่ยนเลขทะเบียนอื่นที่ออกไปแล้วเจ้าของแจ้งเลิกใช้ เช่น กกxxx กขxxxx กคxx จะได้ไหมครับ ถ้าได้ต้องเตรียมอะไรบ้าง

pk14

ขึ้นไปข้างบน Go down

จะเปลี่ยนเลขทะเบียนเดิมเป็นเลขทะเบียนรถที่แจ้งเลิกใช้หรือว่างอยู่ได้หรือไม่ครับ Empty Re: จะเปลี่ยนเลขทะเบียนเดิมเป็นเลขทะเบียนรถที่แจ้งเลิกใช้หรือว่างอยู่ได้หรือไม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon May 27, 2013 9:38 am

ให้ยื่นคำขอต่อนายทะเบียนครับ สอบถามที่เบอร์โทร. 054-481600 ครับ
Admin
Admin
Admin

https://pakpoom-bb-joke.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน