กระดาน ถาม-ตอบ สำนักงานขนส่งจังหวัดพะเยา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามการประมูลป้ายทะเบียนไม่ทราบว่ามาแล้วหรือยังครับ

2 posters

Go down

สอบถามการประมูลป้ายทะเบียนไม่ทราบว่ามาแล้วหรือยังครับ Empty สอบถามการประมูลป้ายทะเบียนไม่ทราบว่ามาแล้วหรือยังครับ

ตั้งหัวข้อ  ืืืืืdhanon Mon Jan 30, 2012 1:43 pm

สอบถามการประมูลป้ายทะเบียนไม่ทราบว่ามาแล้วหรือยังครับ
อยากทราบข้อมูลการรับป้ายทะเบียนที่ประมูลครับ
ไม่ทราบว่าจะให้รับได้เมื่อไหร่ เคยไปติดต่อแล้วกับ สำนักงานขนส่งพะเยา
แต่เจ้าหน้าที่บอกว่าป้ายยังไม่มา ไม่ทราบว่าจะได้เมื่อไหร่ครับ
โทร 0895541318

ืืืืืdhanon

ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามการประมูลป้ายทะเบียนไม่ทราบว่ามาแล้วหรือยังครับ Empty Re: สอบถามการประมูลป้ายทะเบียนไม่ทราบว่ามาแล้วหรือยังครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Jan 31, 2012 2:41 pm

ตอนนี้ป้ายทะเบียนรถสวยมาถึงสำนักงานแล้วครับ สามารถนำรถมาจดทะเบียนติดป้ายทะเบียนสวยๆได้เลยครับ

สอบถามการประมูลป้ายทะเบียนไม่ทราบว่ามาแล้วหรือยังครับ Newluc10
Admin
Admin
Admin

https://pakpoom-bb-joke.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน